30 August 2010

DESIGNER WHO TRANSFORMING KHANGA DRESS INTO NEW LOOKS

BELINDA MLINGO;

DADA BELINDA MLINGO


NI MWANA MITINDO ANAYE FANYA KWELI KATIKA ANGA HIZO.WENGI TUNA MKUMBUKA KAMA MWANA HABARI ALIYE WAHI KUFANYA KAZI YA UTANGAZAJI WA TELEVISION YA ITV-TANZANIA. HAPA NAWALETEA PICHA ZA BAADHI YA KAZI ZAKE TAARIFA YA UNDANI ZAIKI KUSIANA NA UPATIKANA JI WA KAZI ZAKE NITA WAARIFU SOON.KARIBUNI.




HERE IS WHAT SHE DOES,

DESIGNING AND MANUFACTURING QUALITY SWAHILI KHANGAS, CLOTHES AND ACCESSORIES

HAPA AKIWA AMEPOZI


H







 


KHANGA DRESS IS FOR EVERYONE
BELINDA LOOKS FABS UNDER THE TREE
















































HUNGAZ nikiwa na Mama mzazi (katikati)na dada BELINDA
Post a Comment